Yadda Ake Kirkirar Manhaja Ba Tare Da Coding Ba
Da gaske kirkirar manhaja yana iya zama aiki mai wahala sosai. Kamar yadda muka sani, Android shine tsarin aiki da aka fi amfani dashi a duniya. Saboda kasancewarsa budaddiyar hanya ce ta software tare da ɗimbin zaɓuɓɓuka na gyare-gyare. Yana ba da zaɓuɓɓuka masu yawa don ƙirƙirar manhajojinku har ma a kan iOS. Yana da kyau don ƙananan ayyuka saboda yana da manhajojin da aka keɓe ga kowane harshe na shirin.
A shekarar 2024, kana son ƙirƙirar manhaja amma baka da ilimin coding ko amfani da yaren shirye-shirye. Shin hakan zai yiwu har yanzu? Amsa ita ce eh! Kuma gaba ɗaya kyauta ne. Za a iya buga shi akan Google Play a cikin 'yan mintuna, babu buƙatar code. Wannan jagorar yana nufin masu farawa da suke sha'awar ƙirƙirar manhajoji ba tare da coding ba.
Akwai hanyoyi da dama don ƙirƙirar manhajoji masu ban mamaki ba tare da rubuta layi guda na code ba a cikin 2024. Za ku iya gina manhajoji masu sauƙi, masu amfani, da kyau ta amfani da wayar salula ko kwamfutar ku. Wannan labarin zai yi jagora ga waɗanda suke son ƙirƙirar manhajoji kyauta ba tare da ilimin coding ba. Ga hanyoyi da dama da zaka bi, musamman wacce aka fi bada shawara don ƙirƙirar manhajoji.
1. APPSGEYSER
AppsGeyser shahararriyar dandali ce wadda take ba da dama don gina manhajoji ba tare da coding ba. Zai baka dama ka gina manhajoji kamar Telegram, wasanni, da sauransu. AppsGeyser yana da dandalin duba adadin saukarwa, masu amfani da yadda aka samu kudin talla. Manhajoji da aka gina akan wannan dandalin kyauta ne gaba ɗaya.
2. BuzzTouch
BuzzTouch yana da tsarin aiki mai ƙarfi wanda zai baka damar ƙirƙirar manhajoji ba tare da rubuta ko ɗaya ba. Wannan dandali yana amfani da SDKs don ƙirƙirar manhajoji na Android da iOS.
3. iBuild App
iBuild App yana bada dubunnan samfura da zaku iya amfani dasu don gina manhajoji masu ƙwarewa cikin 'yan mintuna. Tare da sauƙin jan da sauke abubuwa, zaka iya gina manhajojin da zasu kasance masu sauƙi da kuma saurin amfani.
4. App Creator
App Creator ya ba da zaɓuɓɓuka masu yawa don gina manhajoji. Tare da haɗin HTML5 da wasu yaren shirye-shirye, yana baka damar ƙirƙirar manhajoji masu kayatarwa ba tare da coding ba.
Yadda Ake Kirkirar Manhajoji Ba Tare Da Coding Ba Ta Amfani Da App Creator
Tare da App Creator, za ka iya gina miliyoyin manhajoji ba tare da coding ba, samun kuɗi daga su, kuma ka buga su a kan Google Play Store duka kyauta. Wannan dandali yana ba da ɗaruruwan kayan aiki da hanyoyi don koya yadda ake amfani da shi, kuma yana da al’umma mai aiki don taimakawa a tafiyar gina manhajoji. Don kirkirar manhajoji ba tare da coding ba a 2024, bi waɗannan matakai.
Mataki na 1: Sauke App Creator Kuma Yi Rijista
Don fara gina manhajojinku, kuna buƙatar zazzage manhajar App Creator a nan [App Creator a Google Play Store] kuma ku yi rijista don asusu.
Da zarar ka yanke shawara, danna Next. A wannan darasin, za mu ƙirƙiri app mai sauƙi na Google, don haka zaɓin Web App za a zaba. A allon na gaba, za a nemi bayanan da suka haɗa da:
- Sunan sashe (Title of the section)
- Adireshin yanar gizo (Web address) (Misali: Browser da www.google.com)
Cika waɗannan bayanan da aka nema sannan ka danna Next.
Murna! Ka kammala gina aikace-aikacenka na farko ba tare da rubuta kowanne layin lamba ba! Wannan aikace-aikacen an gina shi ne ta amfani da mai ƙirƙirar aikace-aikace kamar App Engine kuma yana shirye don amfani cikin ɗan lokaci kaɗan. Za ka iya sauke aikace-aikacen ta danna zaɓin "Go to Download Manager".
Bugu da ƙari, akwai ayyuka masu yawa da za ka iya ƙara wa aikace-aikacenka da kuma zaɓuɓɓuka na musamman don keɓance shi. Don samun kyakkyawan kallo da jin daɗin amfani, za ka iya ci gaba da amfani da dashboard ɗinka don gina aikace-aikacen ta hanyar mai ginin aikace-aikace.
Idan kana buƙatar taimako ko shawarwari akan keɓancewa ko ƙara wasu fasaloli, ina nan don taimakawa!
Yadda Ake Kara Ayyuka Masu Amfani Ga Manhajarka Ta Hanyar Amfani Da Dashboard Na App Maker
Danna kan Download app duk lokacin da kake buƙatar sauke manhajar. Yana da muhimmanci a lura cewa duk wani canji da aka yi zai bayyana a cikin manhajar kai tsaye ba tare da buƙatar sabunta manhajar ba. Wannan yana aiki ga dukkan canje-canjen da aka yi a cikin sassan manhajar, sai dai a cikin General info > Name and icon tab.
- General Info TabA cikin General Info Tab, zaka iya ƙara abubuwa kamar; suna da kuma alamar manhajar (saita izinin manhaja da sabunta saituna), General (saita manufofin sirri, canza yaren manhaja, saita kalmar sirri don kariya ga manhajar da dai sauransu), Share (Ƙara saƙon raba zuwa maɓallin raba), Launch message (Ƙara saƙo da zai bayyana lokacin da masu amfani suka buɗe manhajar), Rate (Ba wa masu amfani damar kimanta idan manhajar tana cikin Google Playstore).
- Design TabA cikin Design Tab, anan ne zaka yi canje-canje ga UI/UX na manhajarka. Zaka iya keɓance launuka, sautin hira, nau'in menu (menu daga gefe ko menu na maɓalli), maɓallin menu (keɓance maɓallan menu), alamar babban icon (ƙara ko canza alamar babban icon na manhaja), alamomin saman shafi (keɓance alamomin saman shafi na manhaja), hoton lodi (ƙara hoto da zai bayyana lokacin da manhajar ta ƙaddamar), hoto na bango (saita hoto a matsayin bango na manhaja). Tare da waɗannan, zaka iya ƙirƙirar ƙwarewar ƙwararru cikin mintuna da dannawa kaɗan; babu buƙatar lambar!
- Sections TabA cikin Sections Tab, zaka iya ƙara karin sassa ko allo ga manhajarka. Zaka iya ƙara tashar rediyo, dandalin tattaunawa ko wasanni a cikin manhajar, kuma za su bayyana a cikin menu. Akwai dubban keɓancewa da zaka iya yi a cikin sassa. Babu buƙatar lambar!
- Office TabA cikin wannan tab, zaka iya lissafa ofishin. Wannan yana nufin ƙara wurin kasuwancin ka ko alamar kasuwancin ka, da bayanan tuntuɓar. Wannan za a iya yi ta amfani da zaɓin lissafi a cikin wannan tab. Zaɓuɓɓuka, wannan yana nuna zaɓuɓɓukan da mai amfani zai shigar lokacin tuntuɓar goyon bayan (kamar suna da imel), Launuka (zaɓi launuka don dakin hira ko tattaunawar goyon baya, da ƙarshe, Tattaunawa. A cikin wannan tab, duk sakonnin masu amfani zasu bayyana, zaka iya ganin da amsa sakonnin cikin manhaja.
- Products TabWannan tab yana ba ka kayan aiki don sarrafa manhajarka idan manhajar tana da kantin sayarwa ko jerin kayayyaki. Yana haɗa da; Gudanarwa (zaka iya ƙara sabbin kayayyaki), Categories (ƙayyade kayayyaki a cikin manhaja), Zaɓuɓɓuka (zaɓi kudin kasuwa, tsari na kayayyaki da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi), ƙarshe launuka (canza launuka na kantin). Babu buƙatar lambar!
- Send Notification TabA cikin wannan tab, zaka iya aiko da sanarwar ko saƙonni a cikin manhaja ga duk masu amfani a lokaci guda. Zaka iya zaɓar aiko da saƙonnin ga duk manhajar ko sassan musamman. A cikin dannawa kaɗan zaka iya isa ga miliyoyin masu amfani cikin mintuna, babu buƙatar lambar!
- Ads TabA cikin wannan sashe, zaka iya ƙara ko cire tallace-tallace daga manhajarka. Duk abin da kake buƙatar shi shine lambobin tallan daga cibiyar tallan (kamar AdMob ko tallan farawa), liƙa su a cikin sashe da ya dace kuma ajiye.
- Statistics TabA cikin wannan sashe zaka iya ganin bayanan nazari na manhajarka. A cikin zane-zane, zaka iya tantancewa ta wata-wata da shekara don ganin nazarin kamar yawan masu amfani da manhajar a kowace rana ko sauke manhajar. Wannan kuma zai bayyana kai tsaye kuma babu buƙatar lambar!
- Download App TabWannan shine tab na ƙarshe a cikin jerin tab na dashboard ɗin ƙirƙirar manhaja. Wannan tab zai jagorance ka zuwa sauke apk file na manhajar ko .abb, wanda za a buƙata don buga manhajar a cikin Google Play.
A cikin posts na gaba, zan taimaka maka wajen samun kuɗi daga manhajarka da kuma buga ta a cikin Google Play Store. Idan ka ga wannan yana da amfani, don Allah a bar ra'ayi. Zaka iya sauke manhajar shafin yanar gizon mu a nan don ci gaba da haɗi. Raba wannan da abokai.
0 Comments